Events Calendar

February, 2020
  • பக்தராஜ் மஹராஜ் நூற்றாண்டு பஜன்Sunday, February 09, 2020Sunday, February 09, 2020

    Organiser: ரமணன்

    ஆர்.கே. கன்வென்ஷன் சென்டர்

     

  • காலங்களில்அவன் வசந்தம்Monday, February 10, 2020Monday, February 10, 2020

    Organiser: ஸ்ரீ கிருஷ்ணா ஸ்வீட்ஸ்

    பாரதிய வித்யா பவன், சென்னை

     

  • இசைக்கவியுடன் ஓர் இனிய மாலைTuesday, February 11, 2020Tuesday, February 11, 2020

    Organiser: ரசிக ரஞ்சனி சபா

    ரசிக ரஞ்சனி சபா

     

  • சேஷன் சம்மான் விருது Thursday, February 13, 2020Thursday, February 13, 2020

    Organaiser: ரமணன்

    ஆர்.கே. கன்வென்ஷன் சென்டர்

     

  • பாரதி யார்?Sunday, February 16, 2020Sunday, February 16, 2020

    Organiser: ஆந்திரா மியூசிக் அகாடெமி

    கலாபாரதி, விசாகப்பட்டினம்

     

  • விருந்தோம்பல்Wednesday, February 19, 2020Wednesday, February 19, 2020

    Organiser: திருமதி வாசுகி கண்ணப்பன்

    Hotel Raj Palace Sundar Opp: MGR Janaki College

     

  • காலங்களில் அவன் வசந்தம்Thursday, February 20, 2020Thursday, February 20, 2020

    Organiser: சித்ராலயா கோபு

    பாரதிய வித்யா பவன், சென்னை

     

  • தவத்தினை தினம்புரிMonday, February 24, 2020Monday, February 24, 2020

    Organiser: ஸ்ரீ கிருஷ்ணா ஸ்வீட்ஸ்

    மீனாட்சிகல்லூரி, சென்னை

     

March, 2020
  • திசை காட்டும் திரைப்பாடல்கள்Saturday, March 07, 2020Saturday, March 07, 2020தத்வாலோகா, சென்னை

     

  • காலங்களில் அவன் வசந்தம் – விசுWednesday, March 11, 2020Wednesday, March 11, 2020

    (ஸ்ரீ கிருஷ்ணா ஸ்வீட்ஸ் – பவன்)

    பாரதிய வித்யா பவன், சென்னை

     

Subscribe

Contact Us

Connect with us

We're on Social Networks. Follow us & get in touch.